ശ്രീയയുടെ ഊരാക്കുടുക്കിൽ നട്ടം തിരിഞ്ഞ് ബഷീർ ബഷി, എല്ലാം തനിക്കറാമിയിരുന്നെന്ന് ഒന്നാം ഭാര്യ സുഹാന

0
42

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വർത്തയാകുന്നത് ബഷീർ ബഷിയും ശ്രിയ അയ്യരുമാണ്. ബഷീർ ബഷി തന്നെ മാനസികമായും ശാരീരികമായും പീഡിപ്പിച്ചുവെന്നാരോപിച്ചാണ് ശ്രിയ കഴിഞ്ഞ ദിവസം എത്തിയത്.ഇതിന് മറുപടി നൽകി ബഷീർ രംഗത്ത് വന്നിരുന്നു.

ഇത് ശ്രിയ പൊളിച്ചടുക്കുകയും ചെയ്തു.ഇപ്പോളിതാ ബഷീർ ബഷിക്കു എല്ലാ പിന്തുണയും ആയി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് ഭാര്യ സുഹാന. ഇക്കാര്യത്തിൽ സുഹാനയുടെ പ്രതികരണം ഇങ്ങനെയാണ്.

ഫേസ്ബുക്കിലൂടെയാണ് താനും ബഷീറും ശ്രിയയുമായി പരിചയപ്പെട്ടത്. പിന്നീട് ഒരിക്കൽ തങ്ങളെ വിളിച്ച് ഒരു സഹായം വേണം എന്ന് അഭ്യർത്ഥിച്ചു. റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ എത്തിയ ശേഷമാണ് അവർ സഹായം വേണം എന്ന് പറഞ്ഞത് അതുകൊണ്ട് തങ്ങളുടെ വീട്ടിലേക്കു കൂട്ടിക്കൊണ്ട് വന്നു.

വീട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ പല തരത്തിലും കഥകൾ ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. എല്ലാം ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുകയും ചെയ്തു. കയ്യിലും കഴുത്തിലും എല്ലാം അടിച്ച പാടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. വീട്ടുകാർ അടിച്ചതാണെന്നും പൈസക്ക് വേണ്ടി ആണ് വീട്ടുകാർ തന്നെ കൊണ്ട് നടക്കുന്നതെന്നും ശ്രീയ അയ്യർ അന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു.

ശ്രിയ കരഞ്ഞപ്പോൾ താനും ബഷീറും എല്ലാം വിശ്വസിച്ചു എന്നും സുഹാന പറയുന്നു.അവളുടെ അഭിനയത്തിൽ വീണു പോവുക ആയിരുന്നുവെന്ന് സുഹാന വ്യക്തമാക്കി. കുറെ ദിവസം അവളെ കാണാതായപ്പോൾ അവളുടെ വീട്ടുകാർ കേസ് കൊടുത്തു.പിന്നീട് വലിയ പ്രശ്‌നമായപ്പോൾ ഹൈ കോടതിയിൽ ഇവൾ തന്നെ ഒരു കംപ്ലയിന്റ് നൽകി.

എന്നാൽ പിന്നീടും വീട്ടുകാർ അടങ്ങുന്ന സാഹചര്യം ഉണ്ടാകാതെ ആയപ്പോഴാണ് തലയിൽ തട്ടമിട്ട മതം മാറി എന്നും ചാനെൽ പരിപാടികളിൽ പോയി എന്ന് പറഞ്ഞത്.അന്ന് ബഷീറിനെയും കൂടെ കൂട്ടി കാരണം വീട്ടുകാരെ വിശ്വസിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാണ് ഞങ്ങളെക്കൊണ്ട് സമ്മതിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. പിന്നീട് ഞാനും ബഷീറും ട്രാപ്പിൽ ആവുക ആയിരുന്നു എന്ന് സുഹാന വ്യക്തമാക്കുന്നു.

ബഷീർ ഇക്ക പറഞ്ഞതെല്ലാം സത്യമാണ്. നിങ്ങൾ അത് വിശ്വസിച്ചേ മതിയാകൂ. എല്ലാ കാര്യങ്ങളും എനിക്ക് അറിയാവുന്ന സത്യം തന്നെ. ഇതുവരെയും തങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കൽപോലും ബഷീർ ഒരു കാര്യം പോലും തന്നോട് മറച്ചു വെച്ചിട്ടില്ല എന്നു സുഹാന പറയുന്നു.

ശ്രിയ പ്രൊപ്പോസ് ചെയ്ത കാര്യം ഉൾപ്പെടെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ തന്നോട് ബഷീർ പറഞ്ഞിരുന്നു.അന്ന് ബഷീർ ഇക്ക തന്നോട് സത്യം ചെയ്ത് പറഞ്ഞതാണ്, ശ്രിയയുമായി യാതൊരു ബന്ധവും ഇല്ല എന്നുള്ളത്. അതുകൊണ്ട് എനിക്ക് പൂർണമായും വിശ്വാസവുമാണ്. ബഷീർ ഇക്ക ഇതുവരെ യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള തെറ്റും തന്നോട് ചെയ്തിട്ടില്ല.

എന്റെ എല്ലാ സന്തോഷത്തിലും എന്നോടൊപ്പം കൂടെ നിന്നിട്ടുണ്ട്. മാഷുറയെ വിവാഹം കഴിക്കണം എന്നുള്ള ആഗ്രഹം പോലും തന്നോട് ആണ് ആദ്യം ബഷീർ ഇക്ക പറഞ്ഞത്.താൻ അതിനു സമ്മതിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ ജീവിതം വളരെ സന്തോഷകരമായി മുന്നോട്ടു പോകുകയാണ്.

അതിനിടയിൽ അത് തകർക്കാനാണ് അവർ ശ്രമിക്കുന്നത്. ആരും ഇതിൽ ഒന്നും വീണു പോകരുതെന്നും സുഹാന പറഞ്ഞതായി ഒരു ഓൺലൈൻ മാധ്യമമാണ് ഇക്കാര്യം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.