ആട്ടിൻകുട്ടിയെ പാലൂട്ടി വളർത്തുനായ; കൗതുകമേറി ചിത്രം

0
122

ആട്ടിൻകുട്ടിയെ പാലൂട്ടുന്ന വളർത്തുന്ന നായകുട്ടിയുടെ ചിത്രമാണ് ഇപ്പോൾ സൈബർ ലോകം പിടിച്ചടക്കുന്നത്. ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ലെ നാ​ലി​ട​ൻ പു​ത്തൂ​രി​ലാണ് കൗതുകം നിറക്കുന്ന സംഭവം നടന്നത്.

കെ​ട്ടി​ട നി​ർ​മാ​ണ കാ​രാ​ർ ജോ​ലി​ക​ൾ ചെ​യ്യു​ന്ന പെ​രു​മാ​ൾ സ്വാ​മി​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ലെ വ​ള​ർ​ത്തു​നാ​യ​യാ​ണ് വീ​ട്ടി​ലെ ആ​ട്ടി​ൻ​കു​ട്ടി​ക്ക് പാ​ൽ നൽകുന്നത്.

ഒ​രു​വ​ർ​ഷ​ത്തി​ല​ധി​ക​മാ​യി പെ​രു​മാ​ൾ സ്വാ​മി​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ലു​ള്ള നാ​യ ഒ​രു മാ​സം മു​ൻ​പ് ആ​റു കു​ഞ്ഞു​ങ്ങ​ളെ പ്ര​സ​വി​ച്ചു.അ​ത്യാ​വ​ശ്യം വ​ള​ർ​ച്ച എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ കു​ഞ്ഞു​ങ്ങ​ളെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളും സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളും പ​ല വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​പോ​കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

ര​ണ്ടാ​ഴ്ച മു​ൻപാണ് പെ​രു​മാ​ൾ ആ​ട്ടി​ൻ കു​ട്ടി​യെ വീ​ട്ടി​ൽ കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന​ത്. ആ​ദ്യ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ആ​ട്ടി​ൻ​കു​ട്ടി​ക്ക് കു​പ്പി​യി​ലാ​ണ് പാ​ൽ ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്ന​ത്. എന്നാൽ കുറച്ചു നാൾ പിന്നിട്ടപ്പോൾ ആ​ട്ടി​ൻ​കു​ട്ടി കു​പ്പി​പ്പാ​ൽ കു​ടി​ക്കാ​തെയായി.

ശേഷം നി​രീ​ക്ഷി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് ആ​ട്ടി​ൻ​കു​ട്ടി നാ​യ​യു​ടെ പാ​ൽ കു​ടി​ക്കു​ന്ന​ത് ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ട​ത്. ചിത്രം തരംഗമായി കഴിഞ്ഞു.

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് അമ്പഴങ്ങയുടേത് അല്ല.