ദിലീപി​ന്റെ വീട്ടിലെ ക്രൈംബ്രാഞ്ചിന്റെ പ്രത്യേക സംഘത്തിന്റെ റെയ്ഡ് അവസാനിച്ചപ്പോൾ പിടിച്ചെടുത്തത് ഹാർഡ് ഡിസ്‌ക്കും മൊബൈലുകളും

0
102

ദിലീപിന്റെ വീട്ടില്‍നിന്നും ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്കും മൂന്ന് മൊബൈല്‍ ഫോണും രണ്ട് ഐ പാഡും പിടിച്ചെടുത്തു. ഒരു ഫോൺ ദിലീപിന്റേതാണ് . കൂടാതെ ഒരു പെന്‍ഡ്രൈവും പിടിച്ചെടുത്തു. നടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് ചിത്രങ്ങള്‍ പകര്‍ത്താന്‍ ക്വട്ടേഷന്‍ കൊടുത്ത കേസിലാണ് തെളിവുകള്‍ തേടി അന്വേഷണ സംഘം റെയ്ഡിനെത്തിയത്. ദിലീപി​ന്റെ ആലുവ തോട്ടക്കാട്ടുകരയിലുള്ള പത്മസരോവരം വീട്ടിയിരുന്നു റെയ്ഡ്.

ഉച്ചക്ക് 12ന് ആരംഭിച്ച പരിശോധന വൈകീട്ട് 6.45നാണ് അവസാനിക്കുന്നത്. അതേസമയം സഹോദരന്‍ അനൂപി​ന്റെ വീട്ടിലും ദിലീപിന്റെ നിര്‍മാണ കമ്ബനിയിലും പരിശോധന തുടരുകയാണ്.

ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് എസ്.പിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുളള സംഘമാണ് എത്തിയത്. പത്മസരോവരം വീട്ടിലെ ഹാളില്‍വെച്ചാണ് ഗൂഡാലോചന നടന്നത് എന്ന വിവരത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് റെയ്ഡ

തന്‍റെ മൊഴി മുഖവിലക്കെടുത്തത് കൊണ്ടാണ് ദിലീപിന്‍റെ വീട്ടില്‍ ക്രൈംബ്രാഞ്ച് പരിശോധന നടത്തിയതെന്ന് സംവിധായകന്‍ ബാലചന്ദ്രകുമാര്‍ മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു .വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ​ഡി​വൈ.​എ​സ്‌.​പി ബൈ​ജു പൗ​ലോ​സ് ത​ല​വ​നാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ സം​ഘ​മാ​ണ് ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​കു​മാ​റി​ല്‍​ നി​ന്ന്​ മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്ത​ത്. എ.​ഡി.​ജി.​പി എ​സ്. ശ്രീ​ജി​ത്തി​നാ​ണ്​ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ച്ചു​മ​ത​ല.

കേ​സ്​ അ​ന്വേ​ഷി​ച്ച പൊ​ലീ​സ്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ ആ​ക്ര​മി​ക്കാ​ന്‍ ദി​ലീ​പ്​ പ​ദ്ധ​തി​യി​ട്ടു​വെ​ന്ന കേ​സി​ല്‍ സാ​ക്ഷി​യാ​യ ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​കു​മാ​ര്‍ നി​ര്‍​ണാ​യ​ക തെ​ളി​വു​ക​ള്‍ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച​ ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് സം​ഘ​ത്തി​ന് കൈ​മാ​റിയിരുന്നു. ഡി​ജി​റ്റ​ല്‍ തെ​ളി​വു​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ഉള്ളവയാണ് കൈ​മാ​റിയത്.

ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സ് അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കാ​നും വി​ചാ​ര​ണ ത​ട​സപ്പെ​ടു​ത്താ​നും ദി​ലീ​പ്​ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ര്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ശ​ബ്ദ​രേ​ഖ​ക​ള്‍ ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​കു​മാ​ര്‍ അ​ടു​ത്തി​ടെ പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടിരുന്നു. കേ​സി​ല്‍ പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന് സ​ഹാ​യ​ക​ര​മാ​കു​ന്ന തെ​ളി​വു​ക​ളാ​ണ് ഇ​തെ​ന്നാ​ണ് ക​ണ​ക്കു​കൂ​ട്ട​ല്‍.

 

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് അമ്പഴങ്ങയുടേത് അല്ല.